61 ตอบกลับ

ท้อง3 33+6 แต่วันนี้อิแม่มีอาการคลื่นไส้ เวียนหัว กัวจะไม่ถึง21 พย. ซะเหลือเกิน อาการมาหมด 😅😅

3 พย จ้า. ใกล้แล้ว. มีปวดจิมิบ้าง ปวดก้นกบ ยิ่งเวลาพลิกตัวตอนนอนนะ โอ๊ยโอ๊ยเลยค่ะ 😁😁😁

13 พฤษจิกาค่ะ เดินก็ลำบาก นั่งก็ลำบาก นอนก็พลิกตัวลำบาก 35 w 1d อยากจะแตกแล้วละค่ะ

20พ.ย. ผู้ชายคะ ท้องสอง ดิ้นจุกมากคะ ท้องเบี้ยวนทีแม่เอียงตัวตามเลยคะ

บ้านนี้ 10 พย. จ้า เล่นต่อสู้ เตะบอล อยู่ข้างในได้แล้วมั้งค่ะ55555

บ้านนี้ 9 พ.ย จ้าดิ้นไม่หยุดเลยไม่รู้เอาเวลาไหนนอนดิ้นตลอด

ของเราก็28พฤศจิกายน. น้องกลับหัวแล้วกลัวไม่ถึง28😅😅

บ้านนี้ ก็กลัวเหมือนกัน วันเดียวกันด้วยค่ะ กลับหัวตั้งเเต่ได้7เดือนค่ะ

VIP Member

25/11 ค่ะ.. มีปวดหลังบ้างค่ะ.แล้วก้อเสียดหน้าอก

บ้านนี้นัด 25 พ.ย.จ้าแต่ท้อง3 น่าจะเร็วกว่าปกติ

18 พย. 34+2 วีคแล้ว ดิ้นเก่งดิ้นแรงมาก ลูกสาวค่ะ