15 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแม่ วันที่14ตุลา65เหมือนกันค่ะ เมื่อคืนเหมือนจะปวดท้องคล้ายปวดประจำเดือนแต่ก็แปบเดียวหายแล้วก็ไม่มีอาการอะไรเลย พรุ่งนี้หมอนัดตรวจภายในแล้วค่ะ ท้องแรกทั้งกลัวทั้งกังวลเลยค่ะ

ไข่ค่ะ

40 w กำหนดคลอด 15 ตุลา มีแค่อาการท้องแข็งถี่ๆ รอลุ้นเจ็บท้องคลอดค่า แอบกังวลอยุ่หน่อยๆ อยากคลอดเองมากกว่าโดนผ่า

ตอนนี้แม่40wเจ็บท้องเหมือนจะปวดประจำเดือนนี้ คือเจ็บท้องเตือนหรือเจ็บท้องจริงค่ะปวดเอว เมื่อจะถ่ายด้วยค่ะ

40w1Dกำหนดคลอด14ต.ค เหมือนกันเลยคะยังไม่มีอาการอะไรเลยนอกจากเจ็บอวัยวะเพศ ตอนนี้แอบกังวลมากๆอยากเจอหน้าแล้ว

ไช่ค่ะ แอบกังวลมากเลย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะแต่น้องยังไม่คลอดเลยตอนนี้40สัปดาห์1วันแล้วกงวนมากคะมีแค่เจ็บอวัยวะเพศคะ

แต่ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยคะ

40wคลอด15 ตุลาคม ปวดๆหายเหมือนเป็นประจำเดือนเหมือนกันค่ะ พรุ่งนี้หมอนัดเหมือนกันค่ะ อยากเจอแล้ว

ใกล้แล้วค่ะ

40 w เหมือนกันเงียบมาก หมอนัด 17 ตุลานี้ ยังไม่มีอาการอะไรเลย ท้องแรกด้วย☺️

ไช่ค่ะแม่ กังวลไปหมดเลย

บ้านนี้40 1เเล้วค่ะเเม่ เงียบเหมือนกันค่ะ 17 นี้หมอนัดกระตุ้นปากมดลูก

40w1D กำหนด13ตุลา เงียบเหมือนกันเลยค่ะ หมอบอก17 นัดตรวจภายในค่ะ แอบกลัว😅

บ้านนี้เมื่อคืน มีเจ็บหน่วงๆมาบ้าง แล้วก้อเงียบเหมือนเดิม😅

40 1 ยังไม่คลอดเลยค่ะ แต่มีอาการเหมือนคุณแม่เลยค่ะ ด้วยมูกใส

ลุ้นๆๆค่ะแม่บ้านนี้ 40+2 แล้วเงียบมาก อยากเจอน้องแร้ว