80 ตอบกลับ

บ้านนี้ 5 เดือนละจ้า คลอด พ.ย. เหมือนกันจ้า ท้องกลมดิกเลย แต่น้องดิ้นน้อยมาก

คลอด 14กย. อายุครรภ์6เดือนกว่าแร้วแต่ยังเหมือนคนท้อง3เดือนยุเรยท้องไม่ออก

กำหนดคลอดวันเดียวกันเรยค่ะแม่ บ้านนี้ก้อท้องไม่ออกเหมือนกัน

วันเดียวกันเลยค่ะ ท้องไม่ออกเหมือนกันค่ะท้องบอกหน้าท้องหนา

คลอดวันเดียวกันเลยแต่หมอเอกชนบอกวันที่8หมอโรงบาลรัฐบอก4

VIP Member

2 พ.ย ออกตอนกินอิ่มๆ ค่ะ แต่น้องสมบรูณ์แข็งแรงนน.ดีมากๆค่ะ

กำหนอดคลอด 10 พ.ย. ค่ะ ได้ลูกชาย ท้องแรก ท้องไม่ค่อยออก

VIP Member

25 สัปดาห์ 2 วัน อยู่เหมือนคนอ้วนลงพุงมากกว่าค่ะ 555

กำหนด28.พ.ย.ค่ะยังไม่รู้เพศเลยลุ้นๆอยากได้ลูกสาวจัง

คลอด พย เหมือนกันเลยจ้ะ บ้านนี้ก็ไม่ใหญ่มากจ้ะ