51 ตอบกลับ

บ้านนี้10สิงหาคะ ไม่ท่าทีอะไรเลยมีแต่อาการเตือนเริ่มมาแล้ว พลิกตัวทีทมานมากก

บ้านนี้นัดผ่าวันที่9วันที่2นางรีบ มีมูกเลือดท้องเเข็งมาทั้งวัน สรุปแตกละค่ะ

5สิงหาคะ เจ็บเตือนมา2วันแล้วคะ มือเท้าบวม ไปหมดปวดหลังปวดเอว อยากแตกแล้วค่ะ

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ😂

แตกแล้วคะกำหนดจริง13 สิงหา ผ่าคลอดทำหมัน 1สิงหาค่ะ นน.น้องเยอะเลยต้องผ่าด่วน

เจ็บแผลพอทนได้แต่เจ็บตรงที่ทำหมันมากกว่าค่ะแม่

แตกแล้วค่ะ 37+3 ทีแรกแพลนผ่าไว้ที่วันที่ 10 สิงหาครบ 38+2 แต่นางอยากออกมาก่อน

ของเรา7ส.ค คะ ไม่มีแววเหมือนกัน แต่เจ้บจีดๆ น่วงๆที่ท้อง บางเจ้บจนร้องไห้

ไกล้แล้วๆ❤️

7 ส.ค. ค่ะมีอาการท้องแข็งและเจ็บตรงจิมิค่ะตอนพลิกตัวคือน้ำตาไหลเลยค่ะ

ใช่ค่ะ...อยากเห็นหน้าจะแย่แล้ว😊😊

8สิงหานัดผ่าค่ะ ตอนนี้มีอาการท้องแข็งบ่อยมากเลยค่ะ อยากแตกแล้ว

ขอบคุณมากค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 8 สิงหาคม ก็ยังเงียบยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ🥰🥰🥰

13สิงหาค่ะ ยังเงียบเหมือนกันค่ะ แต่อิแม่จะเดินไม่ไหวแล้วค่ะ