51 ตอบกลับ

21 สิงหาค่า แต่ว่าเริ่มมีอาการเจ็บเตือนแล้ว หน่วงๆท้อง เจ็บเหมือนถ่ายแต่ไม่ถ่าย มีมูกเลือดออกมาด้วย หมอบอกน้องพร้อมจะออกแล้ว แต่ให้อยู่นิ่งๆก่อน อยากให้ได้สัก38วีค ให้เร่งทำน้ำหนักให้น้อง

ขอบคุณค่าาา

บ้านนี้23สิงหาแต่องเริ่มแข็งบ้างบางเวลาแต่คุณหมอบอกอาจเต็บเตือนก่อน15ถ้าน้ำไม่เดินหรือไม่มีมูกเลือดหมอบอกอาการเจ็บเตือนยังไม่ต้องมารออยู่อยากเห็นหน้าแล้ว(คนแรก)

หนูก็23ส.ค.วันนี้มีมูกเลือดออกแต่ไม่เจ็บท้อง แต่ยังไม่ได้ไปรพ.ว่าจะดูอาการก่อน 😅

บ้านนี้กำหนดคลอด10สิงหาคมแต่น้องอยากออกมาแล้วคะ คลอดเมื่อวันที่14 ก.ค.น้ำหนักน้องไม่ถึงเกณฑ์ หนักแค่2440กรัมแต่น้องสมบูรณ์แข็งแรงดีคะ🩷🩵🥰

5 ส.ค. เหมือนกันคะ ตอนนี้นอนนับท้องแข็ง ไม่รู้ว่าเจ็บจริงหรือเจ็บเตือน แต่เจ็บหน่วงตรงจิมิตอนพลิกตัวคือที่สุดเลยตอนนี้

อ๋อค่ะ อยู่ในท้องคงสบาย เลยยังไม่อยากออกมาแน่ๆเลย555

4 สิงหาคม ค่ะ เงียบมากค่ะ แต่โก่งตัวบ่อยขึ้นท้องแรกเลยกำหนด +2 d เห็นส่วนมากท้องสองแตกก่อนกำหนด ตัดภาพมานี่ เงียบกริบ

น้องยังไม่อยาก ทางนี้โดนกระตุ้นไป ก็เงียบเหมือนกันค่ะ🥹😅

กำหนด23ค่ะแต่วันนี้มีมูกเลือดออกแต่ไม่เจ็บท้องกำลังรอดูอาการอยู่ค่ะ😅 #ท้องแรกไม่รู้ต้องทำไง

มีเลือดออกไปโรงพยาบาลเลยค่ะแม่ ไม่ต้องรออค่ะ😊

VIP Member

แตกแล้วค่ะ 4/สิงหาคม กำหนดคลอด 14 สิงหาแต่น้องอยากเกิดวันนี้อ่ะ บล็อกหลัง ผ่าคลอด+ทำหมัน

บ้านนี้กำหนด25สิงหาค่ะตอนนี้37วีคเต็มแล้ว ว่าจะขอหมอผ่า12สิงหาไม่รู้หมอจะให้ผ่าไหม😁😁

บ้านนี้5สิงหาเหมือนกันแต่ไปแอบแตกวันที่1มาแล้วค่าโดนยาเร่งคลอดเข้าไปทรมานมาก🥰🥰

เหมือนกันค่ะ มีเจ็บหน่วงๆ นอนนับท้องแข็งค่ะ พรุ่งนี้หมอนัดกระตุ้นถ้ายังไม่คลอด

ทางนี้ก็ไปกระตุ้น รอบ 2 มาค่ะ วันนี้ มีหน่วงๆ อยู่ แต่ไม่รู้จะออกหรือเปล่า 5555