63 ตอบกลับ

ท้องเนียนมากเลยค่ะ ต่างกับหนูมากทาครีมเท่าไหร่ก็ไม่ดี 34สัปดาห์ค่ะ

6กันยาจ้า 37W อยากแตกมากๆแล้วคะปวดหลังปวดเตือนทุกวันเลยคะ🥹

บ้านนี้3กันยาค่ะเจ็บเตือนทุกวันเหมือนกันค่ะหมอนัดผ่า24สิงหานี้เเล้วได้ย้ายทีมสะเเล้วค่ะ

36+3 w หมอนัดวันนี้ เร่งคลอด แม่เป็นเบาหวาน ความดัน นน. น้อง 3250 ค่ะแม่🥹🥹

สู้ๆนะคะแม่ น้ำหนักน้องกำลังดีเลยค่ะ

กำหนดคลอด15กันยาค่ะ กำลังย้ายทีมค่ะ แม่เจ็บท้องนอนรอคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ 37+3 ค่ะ ท้องสาวเเต่ท้องใหญ่มาก อึดอัดไม่ไหวเเล้วค่ะ🤣

บ้านนี้กำหนดคลอด9/9/66จ้า 36+5วันซาวแล้วหมอบอกน้องเป็นผู้ชายจ้า

บ้านนี้ 36 วีคค่ะ ไม่ค่อยใหญ่ค่ะแต่นน้ำหนักเกินเกณร์ ค่ะ 😂😂

บ้านนี้4กันยาแต่ไม่รุ้จะย้ายทีมไมเริ่มมีมูกใสออกแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ กำหนด 12 กันยา น่าจะอยู่ไม่ถึงค่ะ ตื่นเต้นทุกวัน💕💕

36+3กำหนดคลอดวันที่ 10 กันยายน ลูกไม่ยอมกลับหัว หมอบอกต้องผ่า 2,700

สู้ๆนะแม่ บ้านนี้กลับหัวลงต่ำแล้ว หมอขอไว้หลัง21สิงหา