33+2W น้องอคิณ

บ้านนี้ 33+2W แล้วคร่า #ลูกชายคนแรก ดิ้นเก่งและแรงมากค่ะ วันนึงดิ้นเกินร้อยครั้งต่อวันเลยค่ะ ช่วงกลางคืนจะดิ้นเยอะมากค่ะ ไม่ได้หลับได้นอนยันสว่าง 🤣 ลูกบ้านนี้เป็นนักมวยค่ะ ซ้อมมวยตั้งแต่อยู่ในท้องเลยค่ะ เตะ ต่อย ถีบ มาครบทุกท่าเลยค่ะ สงสัยทะเลาะกันกับสายสะดือ 🤣🤣 ไม่เคยจะดิ้นเบาเหมือนบ้านอื่นเค้าบ้างเลย ตอนวัดหน้าท้อง หมอบอกว่าหน้าท้องเล็กมากๆ ให้ทานเยอะๆ แต่พออัลตราซาวด์แล้วหมอบอกว่าน้องแข็งแรงดีนะคร้า แข็งแรงมากด้วยคร่า เตะมือหมอตอนหมออัลตราซาวด์ให้ด้วย ร้ายจริงๆ มนุษย์จิ๋วคนนี้ 🤣🤣 ออกมาจะเอาอยู่มั้ย 🤣#ทีมธันวาคม #น้องอคิณ #ลูกชายคนแรก #พ่อเซ้นส์แม่โมนาร์

33+2W น้องอคิณ
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ