84 ตอบกลับ

ถ้าอยากได้ภาพแบบนี้ต้องคลีนิคหรือโรงบาลคะแต่โรงบาลไม่เห้นไห้เลย

คลินิคหรอคะ

VIP Member

บ้านนี้​ 11​สิงหาคม​ จ้า​ ได้ลูกสาว​ ตอนนี้แม่ท้อง​ 30วีคแล้ว

วันเดียวกันเลยคะ แต่ยังไม่รู้เพศน้องเลย ไม่ยอมเปิด รอลุ้นเอา55

นี้ก่อนไปซาวก้อลุ้นจะแย่ค่ะ กลัวน้องคล้ำ

กำหนด11สิงหาคม​ เพศหญิง​ 33+2 จร้า แต่ทำไมของแม่กำหนดคลอดก่อน 🤣

คุณแม่ฝากกับคุณหมอชญานิศเลยรึป่าวคะ ใช่ที่นครศรีป่าวคะ

ใม่ได้ฝากกับคุนหมอค่ะ แค่ไปซาวดูน้องที่หมอชญานิล

VIP Member

บ้านนี้ 28 สิงหา ซาวตอน 24w ให้เห็นนิดเดียวเองค่ะ 😂

ใช่ค่ะแม่ วันดีของเดือนสิงหาปีนี้ด้วย 🥰

บ้านนี้34wแล้วแต่ทำไมกำหนดคลอดวันเดียวกัน งงแท้

บ้านนี้31w กำหนดคลอด28 สิงหา น่าจะเหมือนคุณแม่เจ้าของโพสต์ค่ะ

6 ส.ค เหมือนกันคะ ตอนแม่ไปซาว หมอบอกอะไรบ้างคะ

หมอบอกน้ำคล่ำปกติ น้องสมบูนดี จมูกปากขัด เท้ามือมีครบค่ะ หมอตรวจละเอียดมาก

นอนดูดนิ้วสบายใจเลยหนูน้อยย อยากซาวบ้างค่ะ

พึ่ง27wจะเห็นหน้าชัดยังคะ

VIP Member

ทำไมเรา31w5d แล้ว แต่กำหนดคลอด 23สิงหา.แม่ งง😅😅😅

เค้าน่าจะโพสนานแล้วค่ะ😆