9 ตอบกลับ

แพ้ตั้งแต่5วีคจนตอนนี้12+4ก้อยังแพ้อยู่ค่ะลาออกจากงานตั้งแต่รู้ว่าท้องแพ้แบบทรมานมากทำอะไรไม่ได้เลยค่ะจะวูบจะอ้วกตลอดเวลา

อยากทำเหมือนกันค่ะอยู่บ้านก้ออึดอัดแต่ลองแล้วมันไม่ไหวคะสงสารคนจ้าง😅😅

เรา13+4wเหมือนกันค่ะ ยังแพ้อยู่เลย ทรมานมากๆเลยค่ะ สู้ๆนะคะ✌️💪

ตอน11-12wไม่แพ้ค่ะกินได้หมด พอเริ่ม12-13wเริ่มมีอาการค่ะ

บ้านนี้ 14 W ยังไม่แพ้เลยคะ😂 ท้อง 2 ท้องแรกแพ้หนักมาก

11wแพ้ต้องแต่รู้ว่ามีน้องเลยค่ะ เหนื่อยมาก🥲

บ้านนี้แม่ไม่แพ้เลยค่ะ ท้องแรกแม่ก็ไม่แพ้

VIP Member

เราค่ะ พรุ่งนี้จะ14wแล้วยังไม่ดีขึ้นเลยค่ะ

เรา13+5w ยังแพ้ท้องอยู่เลย

Super Mum

เราแพ้ถึง 20w ค่ะ 😅