บ้านนี้9week ยังไม่เห็นพุงออกเลยเเถมเราตัวเล็ก อยากถามเเม่ๆ🤣#คุนเเม่ตัวเล็กท้องออกกี่เดือนกันค่ะ🥰

บ้านนี้9week2D ยังไม่เห็นพุงออกเลยเเถมเราตัวเล็ก อยากถามเเม่ๆ🤣#คุนเเม่ตัวเล็กท้องออกกี่เดือนกันค่ะ💗#ท้องแรกคะ

บ้านนี้9week ยังไม่เห็นพุงออกเลยเเถมเราตัวเล็ก อยากถามเเม่ๆ🤣#คุนเเม่ตัวเล็กท้องออกกี่เดือนกันค่ะ🥰
190 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

9 วีค เองเเม่ ท้องยังไม่ออกหรอกคะ เพราะน้องยังตัวเท่าเม็ดถั่วอยู่เลย บางคนซาวด์ยังไม่เจอน้องด้วยซ้ำ เราตัวเล็กท้องออก ตอน 22 วีค เลยคะ