7 ตอบกลับ

บ้านนี้นอนๆอยู่เสื้อเปียกค่ะ ตอนได้21wค่ะตอนเเรกตกใจมาก พอบอกเเม่เเฟน เเม่เเฟนบอกว่าน้ำนมค่ะ แม่เเฟนบอกห้ามบีบห้ามจับเเรงๆค่ะเพราะจะทำให้คลอดก่อนกำหนดค่ะ

ของเค้าตอนนี้เข้า6เดือนพอดีมีน้ำนมไหลแล้วฮะแต่ยังไม่คลอดน้องไม่รู้เค้าเรียกว่าน้ำนมอยู่รึป่าว

บ้านนี้มีน้ำใสๆตั้งแต่เข้า2เดือนค่ะ ตอนแรกก็ตกใจเหมือนกันค่ะเพราะพึ่งท้องอ่อนๆ

บ้านนี้5เดือนก็มีนำ้นมไหลเเล้วเหมือนกันค่ะถามหมอหมอบอกว่าปกติห้ามบีบเล่นค่ะ

6 เดือนกว่าแล้ว ยังไม่มีอะไรไหลออกมาเลยค่ะ 🥺

TapFluencer

22วีค 5วัน ไม่มีอะไรเลยค่ะ😂

น้ำนมค่ะ อย่าบีบนะแม่

ดีใจเหมือนกันคิดว่าน้ำนมตัวเองออกเยอะแน่ๆ 5555 สรุปบีบ