6 ตอบกลับ

40วีคแล้วเหมือนกันค่ะ ยังเงียบอยู่เหมือนกัน หมอนัดคลอด5กุมพานี้ แต่ยังไม่มีวี่แววเลย #ท้องแรก

นัดคลอด5กุมภาเหมือน วันนี้ แต่เงียบ

บ้านนี้ วันนี้ได้40วีค หมอนัดเร่งคลอดค่ะ ไม่ย้ายทีมเหมือนบ้านอื่นเรย🤣🤣 อาการไม่มีอะไรเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด 5 ก.พ ยังเงียบอยู่เลย หมอนัดตรวจ 6 ก.พ ค่ะ

ของหนูหมอนัด พรุ่งนี้แล้ว กลัวโดนผ่ามากๆเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดวันนี้ถ้ายังไม่คลอด 7 ก.พ ทำเรื่องส่งตัว

หมอทำเรื่องส่งตัวไว้แล้วค่ะ ไปหาหมอพรุ่งนี้🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด 6กพ เงียบเหมือนกันแม่

บ้านนี้ก็เงียบกริบ กำหนด9กุมพา