12 ตอบกลับ

บ้านนี้ 39+1 เหมือนกันคะ อยากให้แตกแล้ว มีเจ็บจี๊ดๆนิดๆ แล้วก็หายไป กลางคืนลุกขึ้นฉี่บ่อยมาก จะพลิกตัวคือทรมานสุดๆ กำหนดคลอด2พ.คเหมือนกันเลย😢✌️

เป็นเหมือนกันค่ะ...เจ็บจิ๊ดๆแหละเจ็บหน่วงท้องน้อยมากค่ะ เวลาพลิกตัว ตอนนี้39+2แล้วค่ะ หมอนัดอีกทีวันที่2 พ.ค ค่ะ

บ้านนี้ก็อยากให้น้องออกมาจังแล้ว รอทุกวันจะมีน้ำเดินมั้ย จะปวดท้องเมื่อไหร่ ตอนนี้38+3 กำหนดคลอด8พค

บ้านนี้ปากมดลูกเปิด2.5ซม.ตั้งแต่อาทิตที่แล้ว ตอนนี้39วีค เงียบกริบไม่มีอาการอะไรเลย

เป็นแบบเดี่ยวกันเลยค่ะ

39 เหมือนกันค่ะ รอจนนอนไม่หลับ ระแวงไปหมด ท้องแข็งบ่อย แต่ปากมดลูกไม่เปิดซักที

บ้านนี้39+1เหมือนกันค่ะมีเจ้บเตือนมูกออกมาเเล้วค่ะเเต่ไม่เเตกสักทีทรมานมากค่ะ

กำหนดคลอด2พ.ค.เหมือนกันค่ะ นน.น้อง4000+แล้วยังไม่ยอมออกเลย ทีมลูกสาว

ลูกสาวเหมือนกันค่ะ😂❤️

บ้านนี้39Wกำหนดคลอด4พ.ค เงียบกริบไม่มีอาการ 😄

บ้านนี้กำหนดคลอด7พค. ย้ายทีมมา 26 เมษา จ้า

39+2วัน อยากแตกเหมือนกันค่ะกำหนด 1 พฤษภาคม

กำหนดวันเดียวกันเลยยังไม่แตกเหมือนกัน😅

38+6วิคกำหนด3 พ.ค ไปเเอบเเตกมาเเล้วค้า