64 ตอบกลับ

20สิงหาคลอดวันเดียวกันเลยคะแต่ทำไมคุณแม่พิ่งได้31สัปดาห์คะแม่บ้านนี้36สัปดาห์5แล้ว สงสัยคะ

งงจังค่ะ แม่ทำไมคลอดไวจัง อายุครรภ์น้อยกว่าบ้านนี้อีก บ้านนี้ 32 แต่กำหนดคลอด12ตุลา

31 week เท่ากันเลย ทำไมกำหนดคลอด สิงหาคะ ผ่าหรือป่าว ของเราหมอนัดเกือบสิ้นเดือน กันยา

ตอบแทนนะคะ คุณแม่เจ้าของโพสเขาโพสคำถามผ่านมา1เดือนที่แล้วค่ะ

บ้านนี้ 35+4 w กำหนดคลอด 28สิงหา คุณแม่ทำไมกำหนดคลอดเร็วกว่าค่ะ งงเหมือนกันค่ะ

เพื่อเป็นการไขข้อสงสัยแม่ๆท่านอื่น ขออนุญาติแม่เจ้าของโพสตอบคำถามแทนนะคะ

กำหนดคลอดเดือนตุลารึเปล่าคะแม่ แม่น่าจะจำเดือนผิดนะคะ

บ้านนี้31w กำหนดคลอด 29 ก.ย. ค่ะ แปลกใจทำไมคุนแม่คลอดไวจัง

วันเดียวกันเลยค่ะแม่31วีคเหมือนกันค่ะ

กำหนด 19 สค.ค่ะ ได้ลูกสาว ท้องคนแรกตื่นเต้นมากเลยค่า

ทำไมคลอดเร็วจังค่ะ. บ้านนี้ 33 W กำหนดคลอด 30 สิงหาคม ค่ะ

บ้านนี้19สิงหาค่ะ 36+6วีค ไม่กล้าโชว์ท้อง ท้องลาย😅😅