5 ตอบกลับ

ของเรา รอบเดือนมาวันที่9 สิงหาหมดวันไหนจำไม่ได้ พอประมาณวันที่22 สิงหาเหมือนจะเป็ไข้(นั้นคือวันไข่ตก ไข้ตกจะอยู่ได้ประมาณ24 ค่ะ) วันที่23 นอนกับแฟน วันที่25 ทีเลือดสีชมพูอ่อนๆตก แต่ไม่รู้ว่าท้อง มารู้อีกที่วันที่9 กันยาค่ะ (ก่อนหน้านี้ก็ปล่อยมาตลอดแต่ไม่ติดเพราะนอนกับแฟนไม่ตรงวันไข้ตกค่ะ) แต่เรามีกินยาบำรุงด้วยนะคะเป็นยาจีน ยาป่ายฟุ่งค่ะ

สู้ๆคะ เราทำทุกวันไข่ตกแต่ยังไม่สำเร็จ สู้ต่อ ?กินนมเต้าหู้ทุกเช้า ไข่ลวกทุกวัน เมล็ดฟักทองทุกวัน สู้ต่อไปคะแม่ๆ

จะสู้ค่ะ พยามทำเป็นไม่สนใจแต่ก็อดไม่ได้

พยายามมากี่ครั้งก็ไม่มีสักทีเรยค้ะ สู้ๆต่อไปน้ะค้ะ?

ทานเมล็ดฟักทอง วันละ1กำมือ ควบคู่กับโฟลิกค่ะเเม่

โฟลิคเช้ารากสามสิบ เย็นได้มั้ยคะ

ลองไปอ่านในโพสต์เราดูนะคะ

ที่เรา ลองสุ้อีกครั้ง. เพราในโพสคุณแม่แหละค่ะ555 แคปหน้าจอบันทึกลงสมุด เรียบร้อยค่ะ รอลุ้น