แชร์ประสบการณ์ฉีดยาเร่งคลอดความเจ็บคูณ2เท่า

บอกเลยนะคะว่าใครอยากคลอดแล้วคิดจะฉีดยาเร่งคลอดความเจ็บคือคูณ 2 จริงๆค่ะแถมทรมานแบบนั่งไม่ติดเลยแม่ก็ฉีดยาเร่งคลอดกับ13 ชั่วโมงกว่าจะคลอดน้องแล้วอีกอย่างถุงน้ำคร่ำไม่แตกคุณลุงหมอต้องได้เจาะให้อีกปากมดลูกเปิด 7 เซนน้องออกมาพร้อมกับตอนเจาะถุงน้ำค่ำเลยค่ะแม่คลอดน้องตอน 38 วีคพอดีค่ะแต่พอเห็นหน้าน้องก็ลืมความเจ็บนั้นไปเลยค่ะ

แชร์ประสบการณ์ฉีดยาเร่งคลอดความเจ็บคูณ2เท่า
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ