40 ตอบกลับ

เหมือนลูกสาวบ้านนี้เลยไปโรงพยาบาลเที่ยงคืนเนื่องจากมีเลือดออกตรวจโควิดโน่นนี่นั่นเสร็จเกือบตีสองมดลูกเปิด2เซนไปนอนรอในห้องคลอดปวดท้องเบ่งพยาบาลมาดูหัวน้องโผล่เบ่งไม่กี่ทีคลอดตอน3.39หมอที่ฝากพิเศษใส่ชุดนอนวิ่งมาเกือบไม่ทัน

คลอดง่ายจังเลยค่ะแม่ อยากคลอดง่ายๆแบบนี้จัง ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะเลี้ยงง่ายโตไวไวค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ คลอดง่ายจังเลย ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ เลี้ยงง่ายๆนะคะ

ขอบคุณจ้า

คลอดง่ายจังค่ะ บ้านนี้ทรมานมากรอไม่ไหวจนต้องผ่า

คลอดง่ายจังคะ บ้านนี้โดนกระตุ้นไป เริ่มปวดหน่วงๆละคะ

ไปเลยคะแม่

ยินดีด้วยค่ะ แม่คลอดง่ายมาก อยากคลอดง่ายๆแบบนี้จัง

ยินดีด้วยนะคะ ยินต้นรับสู่โลกที่ยิ่งใหญ่นะคะ 🥰🥰

สอบถามค่ะ แม่คลอด รพ.ไหนคะ เค้าให้คนเฝ้ารึป่าวคะ

ขอบคุณค่ะ

ุ​คลอดง่ายจังเลยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่บ้านนี้38+3อยากจะคลอดแย่แล้วค่ะ