น้ำหนักลด32w

น้ำหนักลด32w น้ำหนักลด มีอาการเวียนหัว บ้านหมุน คลื่นไส้อาเจียน ทานอะไรเข้าไปก็ออกหมด มีภาวะเลือดซีด ตอนนี้ร่างกายอ่อนเพลียมากๆ ปวดขาปวดหลังมากๆ #ใครมีประสบการณ์ กังวลมากกลัวน้องออกมาน้ำหนักน้อย กลัวว่าสารอาหารจะไม่ถึงน้อง

น้ำหนักลด32w
6 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

หาหมอหรือยัง​คะ​ อาจครรภ์​เป็น​พิษ​เหมือน​เคยอ่านเจอที่ว่าบ้านหมุน​ ปรึกษา​หมอ​เลยนะคะใกล้​คลอด​แล้ว​คะ​

3y ago

ปรึกษาแล้วค่ะ ตอนนี้มีภาวะเสี่ยงอยู่ค่ะ

บ้านนี้ก็น้ำหนักลงค่ะ32w จาก60ลงมา59

3y ago

ไม่ต้องกังวลนะแม่ ทำใจให้สบาย บ้านนี้ก็มีภาวะซีดเหมือนกัน กินเท่าที่กินได้นะแม่ขอแค่กิน

VIP Member

หาหมอนะคะ เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ

3y ago

ค่ะแม่

คุณแม่ไปหาหมอมาหรือยังคะ

3y ago

ไปมาแล้วค่ะ เป็น ร.พ.รัฐ หมอบอกว่าเป็นผลข้างเคียงจากภาวะเลือดซีดค่ะ

หาหมอเลยค่ะแม่

3y ago

หาเรียบร้อยแล้วจร้าแม่

จร้า

Post reply image