43 ตอบกลับ

บ้านนี้น้ำหนักขึ้น7โล ปวดหลัง ปวดหัวหน่าว เดินลำบาก 33wจ้า

บ้านนี้ขึ้นมา2โลคะ ปวดขา ปวดหลัง ปวดขาหนีบทรมารมากเลยคะ

ทีมพ.ยเหมือนกันค่ะปวดร้าวเนินหัวหน่าวมาก 70โลแล้วจ้าา

พ.ย. เหมือนกันคะ น้ำหนักขึ้นมา 4 กิโล ไม่ปวดอะไรเลยค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้แพ้ท้องยังไม่หายเลย

บ้านนี้ขึ้นมา9โลเเล้วจ้า 🤣🤣 ปวดจิมิแอบเจ็บหลอกๆ

ทีมกุมภาพันธ์ตอนนี้4เดือนขึ้นมาเกือบ7โลเเล้วคะ

บ้านนี้ขึ้นมา 10กิโลค่ะ ยังทำงานบ้านไหวอยู่ค่ะ

บ้านนี้ขึ้นมา 9 โล ปวดหลังมากคะ แต่ยังเดินไหว 32w

ก่อนท้อง 60 ตอนนี้ 32+3วีค นน. 75 ขึ้นมา 15โลแล้วคะ