25+5W ท้องเล็กไปมั๊ยคะ

น้ำหนักก่อนท้อง48ตอนนี้56แล้ว แต่รู้สึกว่าท้องเล็กไปแล้วน้องจะตัวเล็กด้วยหรือเปล่าคะ มีใครท้องเล็กบ้างคะ กำหนดคลอด27กรกฏาจ้า #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ท้องแรกคะ #ขออภัยกับกางเกงด้วยนะคะ

25+5W ท้องเล็กไปมั๊ยคะ
18 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ครบ28wน้ำหนักขึ้นมาเเค่8โลเองค่ะ🤣ท้องเล็กเหมือนกัน

ท้องคนที่3ค่ะ ก่อนท้อง52ตอนนี้62ค่ะ ผ่าคลอด 25 พฤษภา จ้าา

Post reply image
3y ago

เช่นกันค่าๆ

บ้านนี้ก่อนท้อง 40 ตอนนี้49 29weekขึ้นมา9กิโลเองค่ะ

คลอดโรงบาลไหนกันค่ะ(บ้านนี้คลอดหนองจอกค่ะ)

น้ำหนักขึ้นเท่ากันเรยคะนุ๋ใด้25วีค

27ก.ค.เหมือนกันค่ะ...แข็งแรงๆๆน่ะค่ะแม่

3y ago

เหมือนกันนะคะแม่แข็งแรงๆจ้า

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

3y ago

แม่ได้ ผญ. หรือ ผช. คะ

ผู้หญิงค่ะ