118 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะค่ะ...เด่วน้องก็มาใหม่นะค่ะ...สู้ๆค่ะแม่

สู้ๆนะค่ะแม่ขอให้น้องกลับมาหาแม่ใหม่นะค่ะ🙏🙏

เสียใจด้วยนะคะเเม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะสู้ๆน้า

บ้านนี้ก็เคยแท้งค่ะตอน3เดือน สู้ๆนะค่ะแม่

VIP Member

สู้ๆ นะคะ เราเคยเสียน้องไป ตอนท้อง 6 เดือน

ทำบุญทำสังฆทานนะคะแม่จะได้สบายใจขึ้นนะคะ

ชีวิตไม่มีอะไรแน่นอนคะแม่ ทำใจให้สบายคะ

เป็นกำลังใจให้นะค่ะคุนแม่สู้ๆๆๆๆๆนะค่ะ

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ👭👭👭👭

ทำไมอ่านแล้วรู้สึกจะร้องไห้😢สู้ๆนะค่ะ