118 ตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะค่ะ เเต่ไม่เป็นรัยค่ะเดี๋ยวก็มีใหม่ได้ค่ะ เเต่คุณเเม่ต้องเตรียมร่างกายให้แข็งแรง และทำใจให้สบายๆไม่เครียดเดี๋ยวน้องก็มาเองค่ะ

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

VIP Member

สู้ๆค่ะ​ เคยเป็นเหมือนกัน บำรุงตัวเองเดี๋ยวก็ได้ท้องสมใจอีก

สู้ๆนะคะแม่เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะ

สู้ๆนะคะ อย่ายอมแพ้ค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้หัวใจน้องไม่เต้นแล้วทั้งที่ก่อนหน้านี้ปกติดีทุกอย่าง มีเลือดออกนิดเดียวเอง ไปหาหมอเมื่อวานตอนเย็น น้องไม่อยู่แล้ว ท้องได้ 3 เดือน รอนานถึง 2 ปีถึงจะมา ทำใจยากมากเลยค่ะ 😭😭😭😭😭😭แต่ยังเราก็ต้องสู้ๆๆค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆ นะคะ