11 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้อง2ได้38+4แล้ว อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะท้องใหญ่ทำอะไรก็ลำบากปวดหน่วงไปหมด ท้องแรกชิวมากคลอดตอน40+3

บ้านนี้ดิ้นแรงปกติเลยค่ะ

นั่งท่าผีเสื้อ​ ครั้งละ15นาที​ วันละ3ครั้ง​ บ้านนี้คลอดแล้วจ้า​ 38+4​

จริงค่ะนั่งจนจะบินได้แล้วค่ะให้พ่อตามด้วยค่ะแต่น้องไม่ยอมออกเลย

บ้านนี้มีน้ำนมคะ บีบทุกวันเปิด3เซนคะ แต่ได้ผ่าคลอด น้องตัวใหญ่

บ้านนี้ทั้งนั่งท่าผีเสื้อกับให้พ่อตามก็ไม่มีวี่แววเลยค่ะ🤣

บ้านนี้พ่อไม่กล้าตามกลัวลูกยิก

บ้านนี้ 38+3 วีค แล้วอยากแตกเหมือนกันค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

นั่งท่าผีเสื้อกับเดินเยอะๆแล้วแม่ลองนวดนมดูค่ะ

บ้านนี้38+2​ ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ​

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

38+1 เหมือนกันค่ะเงียบมาก

น้องเงียบมาก

38+6 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

เหมือนกันเลยแม่อายุครรภ์เท่ากันเลย