17 ตอบกลับ

TapFluencer

ยินดีด้วยนะค่ะแม่..น่ารักน่าชังจังเลยค่ะ..ใช่ค่ะคลอดธรรมชาติจะเจ็บปวดทรมานมากๆ...แต่ถ้าผ่าคลอดเราก็มานอนเจ็บแผลค่ะ..สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ..😊

ขอบคุณค่ะ ♥️

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ คลอดวันเดียวกันเรย ของเราโดนเร่ง1วันแล้วปากมดลูกไม่ยอมเปิด เลยโดนผ่าบล็อกหลัง เจ็บสองต่อเลยค่ะ คลอดตอน13:09 ได้ผู้ชายคับ😂

ยินดีด้วยเช่นกันค่ะ ♥️

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น่ารักน่าชังมากเลย🥰🥰ขอให้สุขภาพแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ ♥️🍼

VIP Member

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ สุขภาพแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆ ไม่ดื้อไม่ซน

ขอบคุณค่ะ ♥️☺️

ยินดีด้วยนะคะแม่บ้านนี้ก็อยากแตกแล้วจ้า

ขอบคุณค่ะ ขอให้น้องคลอดง่ายๆนะคะ 🍼♥️

ยินดีด้วยจ้า ขอให้แข็งแรงไวๆนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ 🍼♥️

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ🥰🥰🥰

ขอบคุณค่าา 😚☺️♥️

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ขอบคุณค่ะ 🥰🍼

ยินดีด้วยคะคุณแม่

ขอบคุณค่ะ ☺️🍼

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​

ขอบคุณค่ะ 🥰♥️