8 ตอบกลับ

ดื่มน้ำเยอะๆค่ะ กินอินทผาลัมเสริม เรากินแบบเปนผลน่ะค่ะ อร่อยกินง่ายวันละ 5-6 ลูก ถ้านมน้อยจิงๆกินยาโมทีเลี่ยมกระตุ้นได้ค่ะ

บ้านนี้กินปั้มล้วน งค่ะ มีช่วงที่น้ำนมหด แม่กิน motilium m ค่ะ น้ำนมกลับมาแบบเยอะกว่าเดิมเลยค่ะ

แม่เข้าร้านขายยาบอดเภสัชได้เลยค่ะว่าเอา โมทิเลี่ยมเอ็มกินเพิ่มน้ำนม เดี๋ยวเภสัชจัดให้เองค่ะ แผงละสี่สิบกว่าบาทเอง

ดื่มน้ำเยอะๆ ค่ะ บ้านนี้กินน้ำอิทผาลัมกับอินทผาลัมตลอดเลยค่ะ แล้วก็น้ำขิงบ้างค่ะ

ดื่มน้ำขิงค่ะแม่ แม่บ้านนี้ดื่มน้ำขิงน้ำนมก็เริ่มมาค่ะ ขมมากแต่อดทน 😂

รึต้มขิงกินเองเลย 😄

ปั๊มนมใหม่ ห้ามตกรอบค่ะ ดื่มน้ำ ทานประสระน้ำนม น้ำขิง หัวปลีค่ะ

เราต้มไม้นมนางดิ่มค่ะน้ำนมมาพุ่งปี๊ดๆๆๆ แถมมีเหลือทำสตอค

กินน้ำอุ่นเยอะๆค่ะ เเกงปลี ต้มปลี

กินอาหารที่ช่วยเรื่องเพิ่มน้ำ และก็ให้น้องดูดบ่อยๆ

กินน้ำอุ่น น้ำหัวปลี ผัดขิง ลองกินดูนะ