78 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ❤️น้องน่าชังมากเลยค่ะ คุณแม่เก่งใจสู้มากๆ โตไวๆเลี้ยงง่ายๆน้าหนูน้อย:)​

น้องน่าชังจังเลย ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่เราแอบกลัวนิดๆตัดวินใจคลอดเองค่ะปวดมากเลยหราค่ะเรากลัว

น้องขาวจังคะ คุณแม่ขาวอยู่รึป่าวรึตอนท้องบำรุงอะไรบ้างคะ แนะนำหน่อยจ้า

ยินดีด้วยนะคะ อยากแตกบ้าง บ้านนี้38+2แล้วแต่น้องยังเงียบอยู่เลย

ขอนอกเรื่องคะแม่ชุดเซ็ทติตตี้ซื้อที่ไหนอยากได้ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้อีก2เดือนคลอด ตื่นเต้นคะ👧🏻

ดีใจด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ

น่ารักน่าชังจังเลย ขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงนะคะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ🥰