13 ตอบกลับ

กำหนด 27 เหมือนกันเลยค่ะ เเต่น้องไม่ยอมออก🥹 อิเเม่ท้องจะระเบิดเเล้วค้า กินสับปะรด นั่งท่าผีเสื้อก็เเล้ว พ่อไปตามก็เเล้ว เงียบกริ๊บ.. น้องนอนจำศีลอยู่🤣

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็กำหนด 27 พฤษภาคม แต่ลุงหมอให้ออกวันที่ 17 นี้แล้ว ผ่าคลอดค่ะ อยากให้เกิดวันนี้พรุ่งนี้จัง จะได้ไปเรียนทันเพื่อนๆ

แอบแตกก่อนลุงหมอนัดค่ะ น้องเลือกวันเกิดเองค่ะ ผ่าวันที่ 15 พฤษภาคม ปวดท้องถี่ขึ้น ไปหาหมอผ่าวันนั้นเลยค่ะ หนัก 2810 ก.

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้กำหนด29 อยากให้ลูกเลือกวันเกิดให้เร็วกว่านี้บ้างจัง แม่เริ่มไม่ไหวแล้วค่ะ😅

จริงค่ะเหมือนกันเลยบ้านนี้21เงียบเหมือนกัน

ยินดีด้วยค่ะแม่ออกวันเดียวกันเลย บ้านนี้38+6ลูกชายค่ะ หนัก3,960 ตั้งใจจะคลอดเองแต่โดนผ่าเรียบร้อยจ้า😂

ท้องแรกของเราหนัก3,420คลอดเองเบ่งเกือบตุยเหมือนกันค่ะ😂

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกน้อย เลี้ยงง่ายๆนะค่ะแม่🥰

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กำหนด 26 พค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ 38+2 แล้ว 😆

ดีจังค่ะบ้านนี้21พฤษภาคมยังเงียบยุเลยค่ะอยากแตกบ้างจัง

ทางนี้เงียบมากค่ะ แม่นั่งท่าผีเสื้อ ต้องค้างไว้นานมั้ยคะ

คือเรานั่งก้มค้างไว้เลยหรอคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลย😅

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ อยากแตกบ้างแล้ว☺️

ยินดีด้วยนะค่ะบ้านนี้38+4 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ