62 ตอบกลับ

น้องน่ารักค่ะ แต่ถอดถุงมือให้น้องได้แล้วน้าา ถุงมือขัดขวางพัฒนาการของนิ้วน้อง 😊

แม่เคยลองถอดแล้วค่ะแต่เล็บน้องคมมากและยาวใวทั้งที่แม่ก้อตัดเล็บหั้ยแม่เลยต้องใส่ใว้ก่อนจ้า

คนแรกได้ 5 ขวบแล้วค้ะ. ส่วนคนเล็ก 3 เดือน #คนเล็กคลอดก่อนกำหนดค้ะ

คิ้วดกดำจังลูกเอ๊ย คนนี้น้องต้นข้าว3เดือน3วัน แล้ว

VIP Member

น้องเจด้า 1ปี2เดือนค่ะ เด็กติดเต้า

น้องนาเดียร์​3เดือน 14 วันแล้วจ้ะ

น่ารักจังเรยค่ะแม่ คิ้วน้องก็สวย

ขอบคุณค่ะ😊

น้องกุ๊บกิ๊บ❤4 เดือน 4 วัน❤จ้า

น้องฟาร์ม4เดือน11วันแล้วค่ะ

น้องฟาร์ส🐷 3 เดือน 7 วันค่ะ💗

น้งต้นปาล์มค่ะ8เดือน15วัน