68 ตอบกลับ

ลูกชายคะ 19 กค มีเตรียมบ้างเป็นบางส่วนคะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ🥰

ลูกชาย 24 กรกฎา เตรียมของครบแล้วครับ

อิจฉามากจ้าแม่😅

บ้านนี้ผู้ชายกำหนด21กรกฎาคมค่าาาา

บ้านนี้ 30/7 เตรียมของเกือบหมดเเล้วค่ะ

ดีมากเลยจ้าแม่ 🥰❤️

ลูกชาย 19 กรกฎา จ้า ปวดร้าวจิมิ มากแม่

ขอบคุณค่ะแม่

26กคว่าจะเริ่มเตรียมเดือนหน้าคะ

21ก.ค.ลูกสาว เตรียมใกล้ครบแล้วจ้า

18กค.ลูกสาว ของกำลังทะยอยซื้อค่ะ

27กค.วันนี้แม่ท้องแข็งตลอดเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยจ้าแม่ ตอนนี้ปวดสะโพกมากเลย

บ้านนี้7/7/66ขาดแค่ยาสามัญจ้า

ไม่นานแล้ว ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ❤️