68 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกชายคลอด4กรกฎาคมเตรียมพร้อมเรียบร้อยแล้วจ้า

ดีมากเลยจ้าแม่ พร้อมมีสิทธิ์แตกมิถุนายนได้เลย😅🥰

ลูกชาย 2 กค แต่กำหนดผ่า 21 มิถุนายน เตรียมของครบแล้วค่าาา

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

กรกฎาเหมือนกัน ทำไมเราไม่ได้ซาวสักที อีกแค่เดือนกว่า

แม่ฝากรัฐหรอค่ะ ไม่นานแล้วน้า❤️

บ้านนี้กำหนด24 กรกฎาคม ยังไม่ได้เตรียมอะไรไว้เลยจ้า

ไม่นานแล้วจ้าแม่ เริ่มเตรียมได้แล้วน้าขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

กำหนด 22 ก.ค 66 ค่ะ ได้ลูกสาว ยังเตรียมของไม่ครบเลยค่ะ

บ้านนี้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ กำหนด27/07/66 เตรียมยังไม่ครบเหมือนกัน

ลูกชายค่ะ 5 ก.ค. ท้องปั้นบ่อยเริ่มปวดจิมิบ้างแล้วว

ไม่นานแล้วจ้าแม่ อาจย้ายมามิถุนายนก็ได้น้า ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

บ้านนี้27ก.ค.จ้ายังไม่รู้เพศเลยกำลังจะเตรียมของ

กำหนดวันเดียวกันจ้าแม่ ❤️

บ้านนี้4กรกฎาค่ะ ครบทุกอย่างพร้อมหิ้วค่ะแม่

22กรกฎาคมจ้าหญิงเตรียมครบทุกอย่างเเล้ว

เพศชายจ้าากำหนด10ก.คของเตรียมครบแล้ว☺️☺️

ดีมากเลยจ้าแม่ ไม่นานแล้ว🥰 ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ