23 ตอบกลับ

ผู้หญิงเสื้อเหลือง มีแต่คนบอกว่าเป็นผู้ชาย ผู้ชายเสื้อแดง มีแต่คนทักว่าผู้หญิง😂😂

บ้านนี้เด็กผู้หญิง แต่โดนทักว่าผู้ชายซะนี่ ก็หนูผมยังไม่ขึ้นนี่คะแม่ๆ

บ้านนี้โดนทักว่าเป็นลูกชายตลอดเลยค่ะ ทั้งที่น้องเป็นลูกสาว 555

บ้านนี้แม่ใส่ชุดกระโปรงให้ตลอด แต่คนชอบทักเป็นผู้ชาย

บ้านนี้หญิงจ้าา แต่คนทักแต่ว่าเป็นเด็กผู้ชาย😆

บ้านนี้เป็นผญ. ไปที่ไหนก้อโดนทักเป็นผช. ค่า555

บ้านนี้ผช โดนทักเป็นผญ ตั้งแต่คลอดเลยค่ะ😅

บ้านนี้ก็โดนทักว่าเป็นลูกชายจ้าาา😆

บ้านนี้ก็โดนทักผิดเหมือนกันค่ะ 555

หนุ่มน้อยหน้าหวาน น่ารักจังเรยค่า