6 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นบ่อยค่ะแม่ พึ่งหายได้2-3วัน ส่วนตัวพาน้องไปพบแพทย์ตรวจดูผื่นว่าเป็นผื่นชนิดไหน คันไหม แล้วก็รับยากลับมาทาค่ะ ได้ตัวTacinol 0.02 มาทา วันเดียวยุบค่ะ แต่แนะนำให้แม่พาน้องหาหมอก่อนนะคะ ไม่แนะนำซื้อยาทาเองค่า

TapFluencer

เราใช้fae&maeทาให้ลูกอาทิตย์กว่าๆก็หายแล้วค่า แต่ถ้ายังไม่ดีขึ้นแนะนำให้ไปหาคุณหมอให้เขาจ่ายยาให้นะคะแม่

ทาเฟแอนเมให้อยู่เหมือนกันค่ะ พอมุมปากเริ่มดีขึ้น ตรงอื่นก็มาขึ้นแทน น้องติดเล่นน้ำลายมากค่ะ เอาไปขยี้ตา เปลือกตาเริ่มขึ้นอีกแล้ว🥹

เอาสำลีชุบน้ำเช็ดหน้าบ่อยๆค่ะ ใช้ Ezerra หมีม่วงทานะคะ

carelybeแป้งข้าวธรรมชาติ ลองใช้ดูค่ะแม่

เราใช้ godmami ค่ะ แล้วก็หมั่นซับน้ำลาย

ครีมนี้คุณแม่ใช้ ดีมากๆเลยค่ะ