10 ตอบกลับ

เราใช้ตัวนี้ค่ะ ใช้ดีมากตามข้อพับ คอ หน้า ทาหมดเลยค่ะ ใช้ดีจริงๆ แต่ถ้าซื้อมาใช้ลองทาที่แขนน้องสักนิดดูว่าน้องจะแพ้มั้ย

ใช้ดีมากคะแม่ บ้านนี้น้องใช้มาตลอดทาทุกวันเลยไม่เคยมีปัญหาเรื่องผดผื่นเลย

ใช้ดีมากค่ะ ทาให้น้องตลอด ผื่นหายไวด้วยค่ะ ซื้อใช้ได้เลยค่ะ แนะนำ 👍🏻😊

ใช้ดีค่ะทาวันเดียวเห็นผลเลยค่ะ เเม่เเอบใช้ทาสิวด้วย

VIP Member

บ้านนี้แพ้ตัวนี้ค่ะ ผื่นร้อนเดี๋ยวก็หายเองค่ะ

ยืนยันอีกเสียงว่าใช้ดีค่ะ ไม่ถึงวันยุบ

บ้านนี้ใช้ยุ่ค่ะใช้ดีจริงบอกต่อ

Super Mum

ใช้ดีค่า บ้านนี้ใช้ตลอดค่า

ใช้ดีจริงครับ

Super Mum

ใช้ดีค่ะแม่