19 ตอบกลับ

ตัวนี้ค่ะเเม่ ดีมากกก ทาประมาณ3-5วันหายค่ะ ใช้ได้ตั้งเเต่เเรกเกิดเลยค่ะที่สำคัญเป็นออร์แกนิคด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

TapFluencer

หาหมอค่ะ น้องน่าจะแพ้อะไรสักอย่าง ต้องทายาสเตียรอยด์อ่อนๆ ต้องให้คุณหมอจ่ายให้ค่ะ

ขอบคุณนะคะคุณแม่🙏

บ้านนี้ลูกก็เป็นเหมือนกันค่ะคงอากาศร้อนด้วยค่ะ พอลูกอายุได้1เดือนจะหายเองค่ะ

ขอบคุณนะคะ🙏

บ้านนี้น้องเป็นผื่นแดงเยอะเหมือนกัน ใช้บีแพนเท้นค่ะ ซื้อร้านยา หายอยู่นะคะ

ขอบคุณมากนะคะแม่

งดทุกสิ่งอย่าง ไม่ว่าครีม น้ำยาต่างๆๆๆ น้ำเปล่าอย่างเดียว ค่ะ

บ้านนี้ใช้บีแพนเทนหรือเเนปปี้ค่ะ หายทาทุกวันหลังอาบน้ำเส็จ

น่าจะเป็นผื่นแพ้นะคะ ต้องหาสาเหตุคะว่าแพ้อะไร

ขอบคุณนะคะคุณแม่ 💖🙏

มีหลาน8เดือน แพ้อากาศร้อนค่ะ เข้าห้องแอร์หาย

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

เฟแอนเมค่ะเอาอยู่

เดี๊ยวแม่จะลองซื้อมานะคะ ขอบคุณมากนะคะ