7 ตอบกลับ

เป็นค่ะ แต่เป็นเฉพาะตอนกินนม ตอนอื่นปกติไม่มีเสียง บ้านนี้ปานลูกหมาเลยค่ะ 🤣 ไม่รู้ฟินอกฟินใจอะไรของพี่แกนักหนา

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นแค่ตอนกินนมเวลาอื่นปกติบางทีแม่ได้บอกให้ใจเย็นๆกลัวสำลัก😁

น้องได้ 18 วัน เป็นเหมือนกันคะ แต่เป็นตอนกินนมกลางคืน กลางวันไม่เป็นคะ

VIP Member

เป็นปกติของทารก1-3เดือนค่ะแม่ ผ่าน3เดือน ก็จะหายไปเองค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แม่คิดว่าน้องอาจจะฟินที่ได้กินนม🤣

เป็นเหมือนกันค่ะ เฉพาะเวลากินนม เป็นอันตรายไหมคะ

น้องน่าจะมีน้ำมูกนะคะ