3 ตอบกลับ

ของเรา 4 เดือน 5 วัน หนัก 9 โล ยังไม่ยอมคว่ำเองเลยค่ะ เวลาจับน้องฝึกคว่ำ ก็ยกหัวได้แปบเดียว น่าจะหนักแก้มหนักหัว แต่เวลาจับนั่ง คอนี่ตั้งแข็งเลยค่ะ😅😅

บ้านนี้ก็ยกหัวได้แปปเดียวค่ะ เหมือนน้อวจะเหนื่อย

555 เหมือนลูกเราเรย มีปันหาเรื่องคว่ำ เพราะติดพุง เด๋วพอเค้าตัวยืดมาหน่อยจะคว่ำได้เหมือนเด็กปกติแหละค่ะ แค่ช้ากว่าหน่อยเพราะอ้วน

เหมือนกันเลยค่ะ จับนอนคว่ำทีไร อ้ากทุกที

ก็หนัก 7 โลอ่ะค่ะ ลองเอาของเล่นเขย่าหลอกให้เงยหน้า ยกคอบ่อย ๆ ค่ะ