1 ตอบกลับ

เรามีอะไรกับสามีหลังหายปจด. 2 วัน ให้ภาพเล่าค่ะ ทีเดียวครั้งเดียว 🤣 555555 (ตั้งใจปล่อยนะ) แรกกว่าวันตกไข่ก็หลังปจด.หายนี่แหละจ้า

แต่แฟนน้องเรากลับพูดว่า ไม่ชัวร์ว่าเป็นลูกเขานี่สิคะ เขาไม่เชื่อว่าเป็นลูกเขา กลัวว่าจะเป็นลูกคนอื่น ไอ้เราก็งงเพราะเราก็ไม่รู้อะไรเรื่องของน้องมาก แค่น้องมาปรึกษา น้องเราก็บอกว่า มีอะไรกันแทบจะทุกวัน แถมปล่อยในตลอด ไม่เคยคุม น้องเราก็ชัวร์ว่ามีแค่แฟนคนนี้คนเดียว เราเลยบอกว่า จับมือแฟนพาไปฝากครรภ์แล้วให้หมอเล่ารายละเอียดให้ฟังจะได้เข้าใจ น้องก็บอกจำปจด.ได้แม่นเลย เพราะนางก็พูดกับเราก่อนหน้านั้นอยู่แล้วว่า กลัวว่าจะท้องอีก เพราะปล่อยในทุกรอบเลย