64 ตอบกลับ

ขนขึ้นท้องเยอะๆแบบนี้สะดือแบบนี้ผู้ชายแน่เลย😅😅😅แม่ลองเบรคกิ้งโซดาผสมฉี่แรกตอนเช้าเสี่ยงทายเล่นๆไปก่อนนะคะ..ถ้าขึ้นฟองฟู่ๆแม่ได้ผู้ชายแน่ๆ

บ้านนี้ตอนท้องน้องก้ไม่ยอมให้เห็นเพศเหมือนกันคะ ท้องขนเยอะ สะดือปลิ้นออกมาสุดเลยคะ ออกมาเป็นผู้ชาย😊

เห็นผู้ใหญ่หลายคนบอกแบบนั้นนะคะ ซึ่งบ้านนี้ก้เป็นคะ ได้ผช.

VIP Member

ชายแน่เลยค่ะ​ บ้านนี้สะดือแบบนี้เลย​ ได้ลูกชาย​ ตอนนี้32w​แล้วค่ะ​

ทายค่ะเหมื่อนผู้ชายท้องเราก็แบบนี้มีขนแบบนี้ค่ะได้ผู้ชายค่ะ

คิดว่าผู้ชายคะ คลอดเเล้วมาเฉลยด้วยนะคะ สงไสน้องอยากให้ลุ้นค่า...

ได้เลยจ้า😊

เหมือนกันเลยค้ะซาว2รอบแล้วไม่ยอให้เห็นสักที อิแม่ละงึด

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ นี้ 8 เดือนแล้วยังไม่ทราบเพศเลย

ขนท้องเยอะเหมือนบ้านนี้เลยค่ะ บ้านนี้ได้ลูกชาย

เหมือนกันเลยค่ะ จะ 8 เดือนแล้วยังไม่รู้เพศเลย

บ้านนี้จะ8เดือนแล้วก็ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ