2 ตอบกลับ

หมอนมบอกเราว่ากินได้ทุกอย่าง กาแฟแค่แก้วเล็กได้ เมื่อก่อนเราไม่กินกาแฟดึกๆน้องนแนได้ดี ช่วงนี้เราเพลียสะสมเลยต้องกินกาแฟ สังเกตุลูกดู ลูกดีดกลางคืนทุกวันเลยค่ะ ปรึกษาหมอพยาบาลที่รักษาลูกเค้าไม่แนะนำให้เรากินกาแฟค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่ แต่ก็ยังไม่กล้ากินอยู่ดีค่ะ แอบกลัวน้องดีดตอนกลางคืนด้วยค่ะ ปกติก็ไม่ค่อยจะนอนอยู่แล้วค่ะ555🥰😅

ทานได้คะ แต่เด็กจะได้รับสารและอาหารทุกอย่างที่แม่ทาน อาจทำให้น้องนอนไม่หลับหรือมีอาการอื่นๆคะ

ขอบคุณนะคะแม่🥰