30 ตอบกลับ

บ้านนี้ใช้เบบี้ออยหยดในน้ำให้น้องอาบ และทาโลชั่น ezera ค่ะ เพิ่มความชุ่มชื่นให้ผิว เพราะบ้านนี้คุณหมอบอกน้องผิวแห้งมาก

เดี๋ยวก็หายเองค่ะเเต่อย่าไปเเกะดึงหรือลอกนะคะปล่อยให้มันหลุดไปเอง

ปกติจ้า เป็นเหมือนกัน ตอนนี้น้อง 11 วันแล้ว บางแห่งพึ่งจะเริ่มลอก

เบบี้ออยค่ะ ลูบๆไม่ต้องมากค่ะ ประมาน2-3วันจาค่อยๆหายค่ะ

ไม่ต้องใช้อะไรน้องก็หายเองค่ะมันจะค่อยๆลอกออกหมดค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็เป็นไม่ได้ใช้อะไรเลยเดียวก็หายค่ะ

VIP Member

มันจะหายเองนะค่ะบ้านนี่ก็เป็นไม่ได้ทาอะไรเลย

ปกติจ้า ผิวน้องจะค่อยๆลอก แล้วจะหายไปเองคะ

หายเองค่ะ น้องบ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ

หายเองค่ะ อย่าดึงอย่าลอกผิวน้องนะค่ะ