58 ตอบกลับ

ไม่แปลกคราบ้านนี้ก้ชอบนอนควํ่าเวลาไปซาวน์ไม่ยอมให้เห็นหน้าด้วย

เราซาวด์ทุกครั้ง คว่ำทุกครั้ง ปกตินะคะ น้องเปลี่ยนท่าได้ตลอดค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้น้องคว่ำเกือบทุกรอบเลยค่ะ น้องจะขยับตัวอยู่ตลอด

ไม่เป็นไรค่ะแม่ ที่ยังเหลือเยอะ น้องหมุนไปเรื่อยค่ะ ของเราก็เป

VIP Member

น้องของแฟนก็นอนคว่ำค่ะหมอบอกผู้หญิง80%ก็งงนะคะหมอรู้เพศได้ไง5555

ขอขอบคุณทุกคอมเม้นนะคะ ☺️ รอลุ้นเพศต่อไปค่ะ เดือนหน้า ❤️

นอนคว่ำเหมือนกันค่ะ ซาวด์กี่ทีก็ไม่เห็นเพศ ลุ้นต่อไป

ของเรานอนคว่ำไม่ยอมให้เห็นเพศหน้าก้ไม่ค่อยได้เห็น5555555

น้องก็คว่ำเหมือนกันค่ะ2รอบก็คว่ำเหมือนเดิมลุ้นเพศกันต่อไป

ไม่ผิดปกติคะ น้องสามารถเปลี่ยนท่าได้เรื่อยๆจ้า

ปกติค่ะ บ้านนี้น้องคว่ำตอน 11w พอราวๆ 17w ก็หงายคืนค่ะ