9 ตอบกลับ

18วีค น้องจะตอดๆอยู่ค่ะ เหมือนปลาจิกอาหาร ตุ๊บๆ พอเข้า25วีค ก็จะดิ้นเเรงขึ้นเเต่พอจะสัมผัสได้เเละก็จะดิ้นตลอด เข้า30+วีคปั๊บ จะรู้สึกความดิ้นของน้องชัดสุดๆ ทั้งเตะ ทั้งถีบ ทั้งโก่งตัว ขยับทีอย่างกะคลื่นทะเล บันเทิงมากเเม่😅 บ้านนี้20+วีค น้องจะชอบโก่งตัวสุดๆ ตอนนี้39+3วีค อยากเเตกละ อึดอัด ได้นอนน้อยเพราะลูกชอบดิ้นกลางคืน กลางวัน ไม่หยุดจริงๆ😅😅

บ้านนี้ดิ้น15-16ค่ะประมาณนี้ไม่แรงมากค่ะส่วนมากมาดิ้นชัดๆสุดคือ17-18ค่ะ

ของเรา 16 วีคค่ะ ผนังหน้าท้องบาง เลยรู้สึกง่ายค่ะ

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

ครั้งแรกรู้สึกตอน17+5ค่ะ

20 วีคค่ะ จะดิ้นชัดเจน

บ้านนี้23-24เลยค่ะ

20วีคค่ะ

25+