21 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอดตอน17+วีคดิ้นตอน20+วีคค่ะท้องแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะบ้านนี้เป็นคนอ้วนหน้าท้องหนาเลยรู้สึกช้าค่ะ

Super Mum

ขึ้นอยู่กับผนังหน้าท้องของแต่ละคนค่ะ ถ้าผนังหน้าท้องบางจะรู้สึกเร็วค่ะ บ้านนี้รู้สึกตอน 20 วีคค่ะ

เคยกังวลเเหมือนกันค่ะรู้สึกน้องดิ้นตอน22week เพราะแม่หน้าท้องหนา ตอนนี้ 36weekแล้วดิ้นสนุกมากค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้13wตอด 18wดิ้น แล้วแต่หน้าท้องของแต่ละคนด้วยบางคนท้องหนา บางคนท้องบาง

รุ้สึกแบบเจบจุกมั้ยคะเจบเหมือนโดนอะไรกัด

เค้าเริ่มดิ้นตั้งแต่ประมาณ 15-16 week เลยค่ะ พอมาตอนนี้ 21 แล้ววว ดิ้นแรงมากๆ🤣 บ่อยด้วย

ขึ้นอยู่กับหน้าท้องและตำแหน่งรกค่ะ บางคนเริ่ม 16 w ขึ้นไป เริ่มดึ้บๆแล้ว

บ้านนี้18วีคเริ่มรู้สึกแล้วจ้าพอได้เกือบๆ19วีคดิ้นไม่หยุดเลย😂

บ้านนี้ตอน 19 w ตอดค่ะ ตอนนี้ 21 w แล้ว เริ่มดิ้นแล้วค่ะ

ตอนนี้เรา 18 week ยังไม่ต๊อดใดๆ ท้องแม่หนาคะ 😅😅😅

บ้านนี้ เริ่มรู้สึกว่าน้องดิ้นเบาๆ ตอน 18wจ้า