128 ตอบกลับ

ขอให้น้องปลอดภัย แข็งแรงไวๆน้ะค้ะ #คุณแม่สู้ๆน้ะค้ะเข้มเเข็งไว้น้ะค้ะคุณเเม่✌❣✌

ขอให้น้องแข็งแรงไวๆนะคะ คุณแม่สู้ๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็หายคะเป็นกำลังใจให้คะ😊✌️💕

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ปกปักรักษาคุ้มครองให้น้องหายไวๆจ้า

ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงเร็วๆนะค่ะ หายเร็วๆค่ะ คุณแม่เข็มแรงนะค่ะ✌🏻

ขอให้แข็งแรงเร็วๆนะคนเก่ง เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

ศรีษะแตกได้ไงหน้าอกมีรอบบุ๋มได้ไง พยายาลทำคลอดไม่ดีแน่ๆ แปลกใจ

เค้าน่าจะหมายถึงน้องหายใจเหนื่อยค่ะ หน้าอกจึงมีรอยบุ๋มขณะหายใจ ต้องใช้เครื่องช่วยหายใจ

VIP Member

ขอให้น้องหายไว้ๆนะคะ ร่างกายแข็งแรง คุณพระคุ้มครองค่ะ

กลับมาแข็งแรงเร็วๆน่ะหนูน้อย หายเร็วๆนร้าา✌️✌️

สู้ๆนะคะ ขอให้น้องหายไวๆร่างกายเเข็งแรงๆนะคะ

ขอให้น้อง ปลอดภัย สุขภาพเเข็งเเรง นะคะ สู้ๆ คะ