8 ตอบกลับ

แป้งตัวนี้เลยค้าแม่ ช่วยได้ บ้านนี้ก็เคยเป็นใช้ตัวนี้หายเร็วมาก บวกกับทาบีแพนเทนของเด็กไปร้านยาบอกเอาบีแพนเทนทาผื่นร้อนนะคะแม่ 🥰

เดี๋ยวลองไปซื้อมาทาดูนะคะคุณเเม่🥰

สิวทารกค่ะ บเานนี้ไปหาหมอมา ทาครีมเฟแอนด์เม นะคะ 3-4 วันก็จะจางลง

TapFluencer

บ้านนี้ก็ขึ้นคะ บ้านที่ทาโลชั่นอองฟองปกติ เดี่ยวก็หายคะแม่

ผดผื่นร้อนค่ะ บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ใช้ เฟแอนด์เม ทาค่ะ

อาบน้ำธรรมดาที่ไม่ใช่น้ำอุ่นค่ะ บ้านนี้ก็เป็น

พึ่งลองใช้เมื่อวาน ตอนนี้รู้สึกว่าลดลงค่ะ

ผดร้อนค่ะเดี๋ยวจะหายไปเอง

ใช้ตัวนี้หน้าเกลี้ยง