66 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเรยค่ะ แต่ทำไมกำหนดคลอด 26 พ.ค อยากคลอดแล้วค่ะ

ตอนนี้39+2แล้วจ้า

VIP Member

บ้านนี้20เมษา เริ่มมีอาการท้องแข็งบ่อยแต่ไม่ถี่มาก

VIP Member

16เมษาค่ะแต่ดูจากท้องคุณแม่น่าจะคลอดก่อนนะท้องลงแล้ว

32w กำหนดครอด 27พ.คค่ะ แต่จะได้ครอดก่อนเพราะได้ผ่าจ้า 😁

อีกนิดเดียวจะได้เจอเจ้าตัวน้อยแล้ว สู้ๆนะคะ

บ้านนี้34+5 ได้ลูกชาย 21เม.ย เหมือนกันจ้าา ลุ้นทุกวันเลย☺️

ทำไมกำหนดเร็วจังค่ะเเม่

แปดเดือนกว่าแล้วค่ะหมอบอกว่ากลับหัวแล้วเหมือนกัน

39+2 น้องยังเงียบยุเลยค่าแม่ๆ 😂😂 จะเดินไม่ไหวแล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด28เมษา ตอนนี้ได้38+2ยังนิ่งยุเลย😂😂

อยากคลอดแล้ว55

ท้องเริ่มลงต่ำล่ะ บ้านนี้37 วันนี้ไม่กลับหัวค่ะ😅

21 เมษาเหมือนกันจ้า น้องเป็นผู้ชาย ตอนนี้ 35W2D แล้ว