66 ตอบกลับ

ไกล้แล้วว ก็ไม่แน่ บ้างทีก็ไม่ตรงกับวันกำหนดเสมอไปจ้า อาจจะแตกกอ่นก็ได้จ้า คลอดง่ายๆนะจ้า บ้านนี้พอเข้า 7 เดือนน้องอยู่ในท่ากลับหัวแย้ว ตอนนี้ 35+5 คลอด กำหนด 16 พ.ค 😊

VIP Member

บ้านนี้ 39 สัปดาห์แล้วค่ะ อยากให้ออกได้เเล้ว แต่เงียบมากไม่มีท่าทีจะเเตกง่ายๆเลย กะจะโตในท้องแล้วมั้ง

บ้านนี้กำหนด30เมษา น้องกลับหัวตั้งแต่8เดือนจะ9. ตอนนี้38วีคยังไม่มีวี่เเววจะออกเลยค่ะ

แม่บ้านนี้กลับหัวตั้งนานแล้วค่ะ จนตอนนี้ 38 วิกแล้วยังไม่มีวี่แววเลย กำหนด 14 เมษาจ้า

บ้านนี้13เมษา ไม่มีแววเลยค่ะ

34+6 เหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด 22 พ.ค. แต่ผ่าคลอดเลยเป็น 11 พ.ค.ค่ะ.. ทำไมกำหนดคลอดไวจังคะแม่?

ใช่คะแม่ ขอบคุณนะคะ

VIP Member

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่หกเดือนตอนนี้37วีคกำหนด9เมษายังนิ่งอยู่เลยจ้า😅😅

VIP Member

บ้านนี้ 34+1 กำหนด 29 เมษา น้องก็กลับหัวแล้วเหมือนกันค่ะ แม่อยากแตกแล้ว

VIP Member

แม่บ้านนี้กำหนดผ่าคลอด 27 เมษาคะ แต่อยากออกแย่แล้ว อึดอัดมากๆ😄

บ้านนี้ก็กลับหัวเหมือนกันค่ะ 25เมษา มีปวดเตือนมาสะแล้วด้วย555

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ ตอนนี้อึดอัดมาก อยากแตกเหมือนกัน