7 ตอบกลับ

อาทิตย์ที่แล้วไปซาวน์ครรภ์ 29สัปดาห์ 1200กรัม น้องกลับหัวแล้วค่ะ แถมถีบแรงขึ้นทุกวันเลยคะ กลางคืนไม่ได้นอนเลยค่ะ ตี1-ตี3 เป็นเวลาถีบประจำของเจ้าตัวเล็กเลย 😭🥰😭🥰

บ้านนี้ 28+6 น้องอยู่ท่าเอาหัวลงแล้วค่ะ แต่นางก็ดิ้นไปดิ้นมาปกติค่ะ อาจจะมีปวดจิ๊มิบ้าง

มีค่ะ ตอนนางโก่งตัวค่ะ

28+2 ค่ะ กลางคืนดิ้นเก่งมาก แต่กลางวันนอนเก่งค่ะ จนต้องเขย่าให้ดิ้น แม่ใจไม่ดี 🤣

กลางวันส่วนมากโก่งตัวค่ะ😂

ตอน 28 วีค หมอบอกน้องอยู่ท่าหัวลงแล้วค่ะ แต่ก็ยังดิ้นไปมาอยู่ค่ะ 😍

บ้านนี้กลับหัวตอน34Wค่ะตอน30Wน้องอยู่ท่าตะแคง

27+3 เอาลงแล้วค่ะแม่ดิ้นทีเจ็บปวดมาก😂

ทางนี้33วีคเริ่มปวดจิมิละค่ะ😂

บ้านี้น้องกลับหัว27วีคค่ะเเม่