26 ตอบกลับ

1เดือน22วันกับน้ำหนัก5,195กรัม บ้านนี้เน้นตื่นมาเล่นคนเดียวคุยคนเดียวตอนเช้าๆๆแล้วหลับต่อ🤣🤣🤣🤣

7เดือน13วัน น้องคลานได้อย่างเต็มตัวแล้วคะ น้องเก่งเลี่ยงง่ายแม้เวลาป๋วยม่เคยงอแงเลยคะ 😘

พี่ปรีดี 1ขวบ 10 เดือน กับน้องปรีติ 5 เดือน20วัน แม่ไม่มีเวลาเป็นซึมเศร้าเลยค่ะ

น้องมิกซ์เกล 2เดือน 17วัน นอนยากขึ้น ขี้ร้อง ยิ้มง่าย แล้วก็คุยเก่งด้วยค่ะ

2เดือน9วันค่ะ เด็กหญิงขี้แย ร้องไห้อ้อนเก่ง ขอกินเก่ง คุยเก่ง กรี๊ดเก่ง

4เดือน23วัน​ 7.8โลค่ะ​ บ่นเก่งมากๆเลย​ ดูจากในรูปคือไม่อยู่​นิ่งเลยค่ะ🤣

7 เดือน 8 วันคุยเก่งเล่นทั้งวันชอบเดินเที่ยวที่สำคัญผมชอบยิ้มคับ

น้องเมญ่า3เดือน1วันชอบเที่ยวชอบคุยจับของเข้าปากเก่งมาก🥰

ต้าวออกัส 4เดือนเป๊ะ ยิ้มเก่ง คุยเก่ง งับมือเก่งค้าบบ

4เดือน26วันค่ะ พลิกคว่ำพลิกหงาย กลิ้งรอบที่นอนเลย🥰