5 ตอบกลับ

เอส26สูตร1 ต้องชงนม1น้ำ1แม่ดูข้างกล่องนะคะ แต่ละสูตรแต่บะยี่ห้อชงไม่เหมือนกัน ถ้าทานใหม่ๆลำไส้ยังปรับไม่ทัน ลองสังเกตุอาการน้องและอึดูค่ะ💛✌️

นี้ให้กินไฮคิว คะ สุตร1แรกเกิดถ่ายปกติดีนะคะ เพราะน้องเคยกินหลายตัวอยุ่คะถ่ายยาก เลยมาลองไฮคิวโอเครเลยจ้า

แม่ลองให้น้องกินนมแพะดูนะคะ บ้านนี้กินนมแพะ การขับถ่ายดีมากๆค่ะ

แนะนำเป็น enfalac mind pro gentlecare ค่ะ ถ่ายดีไม่ปวดท้องค่ะ คุณหมอแนะนำค่ะ

เดี๋ยวลองไปซื้อให้น้องทานค่ะ ขอบคุณค่ะ

แนะนำนมแม่ดีที่สุดค่ะ

สน